Bán Nhà Mặt Tiền 92 Phổ Quang, P2, Tân Bình
Nhà phố
71.8 m²(4 x 17)
21,5 Tỷ
299 Triệu/m²P.Tân Bình
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Tân Bình giá từ 20 đến 30 tỷ | 241 triệu/m² | 110 triệu/m² - 438 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Tân Bình giá từ 20 đến 30 tỷ | 148 triệu/m² | 65 triệu/m² - 317 triệu/m² |
Nhà phố
71.8 m²(4 x 17)
21,5 Tỷ
299 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
76.9 m²(4.1 x 21.5)
28,7 Tỷ
373 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
91 m²(7 x 13)
23 Tỷ
253 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Nhà phố
263.1 m²(5.47 x 42.12)
29 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
133 m²(4.65 x 23)
20,9 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Hai
Nhà phố
117 m²(4.3 x 24)
30 Tỷ
256 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
112 m²(7 x 15.5)
26,4 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
97 m²(6.2 x 17)
26 Tỷ
268 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
162 m²(5.4 x 30)
27 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Lội
Nhà phố
117.9 m²(5 x 25)
24 Tỷ
204 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Gò Cẩm Đệm
Nhà phố
104 m²(5.1 x 20)
30 Tỷ
288 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường B6
Nhà phố
150 m²(5.9 x 25)
20,5 Tỷ
137 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Nhà phố
131.5 m²(4.7 x 31)
22,8 Tỷ
173 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lê Tấn Quốc
Nhà phố
142 m²(6.7 x 21)
23,5 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Cảnh Dị
Nhà phố
280.6 m²(8.2 x 35)
25 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
22 Tỷ
324 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Bá Tuyển
Nhà phố
92.1 m²(11.4 x 12.25)
24,5 Tỷ
266 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Út Tịch
Nhà phố
78 m²(5 x 15.5)
20,5 Tỷ
263 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Bật Đạt
Nhà phố
144 m²(5.5 x 27)
27 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
160 m²(4.3 x 27.2)
26,2 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai