Bán nhà hẻm B9/274/Âp 2/Tổ 9/ B9.274.Âp 2.Tổ 9. Ngã Ba Chú Lường Xã Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
249 m²(11 x 26)
12,5 Tỷ
50.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Chánh
Đường
Tất cả
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bình Chánh giá từ 10 đến 15 tỷ | 50 triệu/m² | 4 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bình Chánh giá từ 10 đến 15 tỷ | 78 triệu/m² | 11 triệu/m² - 133 triệu/m² |
Nhà phố
249 m²(11 x 26)
12,5 Tỷ
50.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
1054 m²(30 x 35)
11,5 Tỷ
10.9 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Nhà phố
4000 m²(40 x 100)
15 Tỷ
3.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
224 m²(4 x 56)
12 Tỷ
53.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đinh Đức Thiện
Nhà phố
132 m²(4.3 x 31)
11,9 Tỷ
90.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Trịnh Như Khuê
Nhà phố
365 m²(10 x 36.5)
12 Tỷ 850 Triệu
35.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
An Phú Tây
Nhà phố
94 m²(4 x 23.5)
12,5 Tỷ
133 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
300 m²(12 x 26)
13 Tỷ
43.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Nhà phố
401 m²(15 x 32)
15 Tỷ
37.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc B
Nhà phố
401 m²(15 x 32)
15 Tỷ
37.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
11,5 Tỷ
115 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
206 m²(14.2 x 15.2)
15 Tỷ
72.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
1518 m²(30 x 51)
14,5 Tỷ
9.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
157 m²(6 x 26)
10,5 Tỷ
66.9 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đinh Đức Thiện
Nhà phố
135 m²(7.5 x 18)
11,6 Tỷ
85.9 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 2
Nhà phố
105 m²(6.2 x 17)
12 Tỷ
114 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Bờ Nhà Thờ
Nhà phố
501 m²(12 x 41)
14,2 Tỷ
28.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Dương Đình Cúc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai