Bán nhà hẻm B9/274/Âp 2/Tổ 9/ B9.274.Âp 2.Tổ 9. Ngã Ba Chú Lường Xã Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
249 m²(11 x 26)
12,5 Tỷ
50.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
12 Tỷ 850 Triệu
~ 35.2 Triệu/m²365m²
(10m x 36.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 36.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 365 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán nhà hẻm 260b/9c An Phú Tây, Bình Chánh
Diện tích: 10 x 36,5m
Diện tích công nhận: 365m²
Kết cấu: 1 lầu, 1 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 12.8 Tỷ
Nhà phố
249 m²(11 x 26)
12,5 Tỷ
50.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
224 m²(4 x 56)
12 Tỷ
53.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đinh Đức Thiện
Nhà phố
132 m²(4.3 x 31)
11,9 Tỷ
90.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Trịnh Như Khuê
Nhà phố
94 m²(4 x 23.5)
12,5 Tỷ
133 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Nhà phố
300 m²(12 x 26)
13 Tỷ
43.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Nhà phố
135 m²(7.5 x 18)
11,6 Tỷ
85.9 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 2
Nhà phố
105 m²(6.2 x 17)
12 Tỷ
114 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Bờ Nhà Thờ
Đất
731 m²(17 x 48)
13 Tỷ
17.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai