Bán nhà hẻm D8/20A D8.20A Xã Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
90 m²(6.3 x 14)
3 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Chánh
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bình Chánh giá dưới 5 tỷ | 76 triệu/m² | 7 triệu/m² - 1,45 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bình Chánh giá dưới 5 tỷ | 30 triệu/m² | 9 triệu/m² - 56 triệu/m² |
Nhà phố
90 m²(6.3 x 14)
3 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
1,6 Tỷ
25 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
1,3 Tỷ
36.1 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
117 m²(6 x 20)
4,6 Tỷ
39.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Lê Minh Xuân
Nhà phố
36 m²(4 x 8.5)
2,4 Tỷ
66.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
2,7 Tỷ
39.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đinh Đức Thiện
Nhà phố
70.8 m²(5 x 14)
2,3 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Nhà phố
112.9 m²(6.8 x 17)
4 Tỷ
35.4 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
3 Tỷ 150 Triệu
78.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
97 m²(4 x 24)
3,5 Tỷ
36.1 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên Ấp 3-4
Nhà phố
82 m²(6 x 14)
4 Tỷ 575 Triệu
55.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Trịnh Như Khuê
Nhà phố
109.6 m²(5 x 21.8)
4,6 Tỷ
42 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Nhà phố
96.5 m²(5 x 19.5)
3,2 Tỷ
33.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Nhà phố
96.3 m²(5 x 19.3)
3,2 Tỷ
33.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Nhà phố
80 m²(8 x 10)
2,5 Tỷ
31.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Bình Chánh
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
1,5 Tỷ
41.7 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
191 m²(6.3 x 29)
4,6 Tỷ
24.1 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên ấp 5
Nhà phố
72 m²(6.5 x 17)
2,7 Tỷ
37.5 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
3 Tỷ 380 Triệu
46.9 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên Ấp 3-4
Nhà phố
103.7 m²(5 x 20.8)
2,1 Tỷ
20.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đinh Đức Thiện
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai