Bán Nhà Mặt Tiền 17 đường số 24 KDC Him Lam , X.Bình Hưng, H. Bình Chánh
Nhà phố
237 m²(12.5 x 19)
75 Tỷ
316 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 24
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Chánh
Đường
Tất cả
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Bình Chánh giá từ 50 đến 100 tỷ | 264 triệu/m² | 219 triệu/m² - 316 triệu/m² |
Nhà phố
237 m²(12.5 x 19)
75 Tỷ
316 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 24
Nhà phố
240 m²(9 x 30)
57 Tỷ
238 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Bình Chánh
Nhà phố
297 m²(12 x 25)
65 Tỷ
219 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
240 m²(8 x 30)
68 Tỷ
283 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Bình Chánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai