Bán nhà hẻm D8/20A D8.20A Xã Bình Chánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
90 m²(6.3 x 14)
3 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
3,2 Tỷ
~ 33.2 Triệu/m²96.5m²
(5m x 19.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 19.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 96.5 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà mặt tiền 5 Hoàng Phan Thái, Bình Chánh
Diện tích: 5 x 19,5m
Diện tích công nhận: 96,5m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 3.2 Tỷ
Nhà phố
90 m²(6.3 x 14)
3 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
3 Tỷ 150 Triệu
78.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
97 m²(4 x 24)
3,5 Tỷ
36.1 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên Ấp 3-4
Nhà phố
96.3 m²(5 x 19.3)
3,2 Tỷ
33.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
3 Tỷ 380 Triệu
46.9 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Liên Ấp 3-4
Nhà phố
59 m²(4.2 x 14)
3 Tỷ
50.8 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
58.5 m²(4 x 14.5)
3 Tỷ
51.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
122 m²(4 x 30)
3,2 Tỷ
26.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai