Bán Nhà Mặt Tiền 86 Đường B2, Tây Thạnh, Tân Phú
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
11,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường B2
11,5 Tỷ
~ 10.9 Triệu/m²1054m²
(30m x 35m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 30m | |
| Dài | 35m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1054 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà mặt tiền 4-5 Hoàng Phan Thái, Bình Chánh
Diện tích: 30 x 35m
Diện tích công nhận: 1.054,00m²
Kết cấu: 3 lầu, 3 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 11.5 Tỷ
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
11,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường B2
Nhà phố
249 m²(11 x 26)
12,5 Tỷ
50.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Nhà phố
224 m²(4 x 56)
12 Tỷ
53.6 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Đinh Đức Thiện
Nhà phố
132 m²(4.3 x 31)
11,9 Tỷ
90.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Trịnh Như Khuê
Nhà phố
365 m²(10 x 36.5)
12 Tỷ 850 Triệu
35.2 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
An Phú Tây
Nhà phố
109 m²(7 x 18)
9,7 Tỷ
89 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Rạch Bà Lớn
Nhà phố
300 m²(12 x 26)
13 Tỷ
43.3 Triệu/m²X.Bình Chánh
Bình Chánh cũ
Hoàng Phan Thái
Nhà phố
157 m²(6 x 26)
10,5 Tỷ
66.9 Triệu/m²X.Bình Chánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai