Bán nhà 27 Lê Quang Đạo (Quốc Lộ 22) Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
138 m²(8.67 x 16)
14,3 Tỷ
104 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bà Điểm
Đường
Tất cả
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bà Điểm giá từ 10 đến 15 tỷ | 65 triệu/m² | 29 triệu/m² - 123 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bà Điểm giá từ 10 đến 15 tỷ | 75 triệu/m² | 5 triệu/m² - 137 triệu/m² |
Nhà phố
138 m²(8.67 x 16)
14,3 Tỷ
104 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
202 m²(6.3 x 34)
14,9 Tỷ
73.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
102 m²(5 x 21)
12,5 Tỷ
123 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
165 m²(6 x 30)
10,5 Tỷ
63.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
224 m²(8 x 28)
11,8 Tỷ
52.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
164 m²(5.1 x 32.5)
10,8 Tỷ
65.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
239 m²(10 x 24)
12 Tỷ
50.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân 13
Nhà phố
191 m²(8 x 24)
10,5 Tỷ
55 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân 13
Nhà phố
191 m²(8 x 24)
10,5 Tỷ
55 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân 13
Nhà phố
182 m²(5.9 x 30)
11,5 Tỷ
63.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Quang Trung
Nhà phố
2227 m²(30 x 75)
11,5 Tỷ
5.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 9
Nhà phố
450 m²(8 x 40)
15 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Trần Văn Mười
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10 Tỷ 990 Triệu
137 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
185 m²(4.7 x 26)
12 Tỷ
64.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
192 m²(8 x 24)
13 Tỷ
67.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 32
Nhà phố
165 m²(4 x 34.5)
13,4 Tỷ
81.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Nhà phố
191.1 m²(7.4 x 24)
13,9 Tỷ
72.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Hữu Cầu
Nhà phố
345 m²(14 x 25)
13 Tỷ 850 Triệu
40.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm
Nhà phố
167.4 m²(3 x 25)
10 Tỷ
59.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
117.6 m²(12 x 10)
12,9 Tỷ
110 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai