Bán nhà hẻm 15/4G Nguyễn Thị Bảy (Ấp Bắc Lân) Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
292 m²(13 x 21)
18 Tỷ
61.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bà Điểm giá từ 15 đến 20 tỷ | 56 triệu/m² | 6 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bà Điểm giá từ 15 đến 20 tỷ | 70 triệu/m² | 10 triệu/m² - 124 triệu/m² |
Nhà phố
292 m²(13 x 21)
18 Tỷ
61.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
17 Tỷ 450 Triệu
109 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
368 m²(16 x 23)
20 Tỷ
54.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 7
Nhà phố
133 m²(8 x 27)
16,6 Tỷ
125 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
307 m²(5.3 x 41)
18 Tỷ
58.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
450 m²(8 x 40)
15 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Trần Văn Mười
Nhà phố
120 m²(6 x 35)
15,9 Tỷ
133 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
292 m²(13 x 21)
18 Tỷ
61.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
156 m²(5 x 31.2)
15 Tỷ
96.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
240 m²(4.5 x 50)
15 Tỷ
62.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Ảnh Thủ
Nhà phố
361 m²(25 x 15)
16,5 Tỷ
45.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
283 m²(16 x 18)
15 Tỷ
53 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
400 m²(11 x 33.5)
15,8 Tỷ
39.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Trung Lân
Nhà phố
400 m²(11 x 33.5)
15,7 Tỷ
39.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Trung Lân
Nhà phố
394 m²(17 x 33)
17,5 Tỷ
44.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
17 Tỷ
106 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
19,9 Tỷ
124 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm
Nhà phố
400 m²(13 x 33)
16,8 Tỷ
42 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Kênh 12
Nhà phố
243.5 m²(8.1 x 30)
16,5 Tỷ
67.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Đối
Nhà phố
306 m²(16 x 20)
15 Tỷ
49 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai