Bán nhà 53 Tiền Lân 9 Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,7 Tỷ
83.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bà Điểm giá từ 5 đến 10 tỷ | 77 triệu/m² | 22 triệu/m² - 2,17 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bà Điểm giá từ 5 đến 10 tỷ | 62 triệu/m² | 13 triệu/m² - 112 triệu/m² |
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,7 Tỷ
83.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
99 m²(4 x 25)
6,5 Tỷ
65.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
6,6 Tỷ
77.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sóc
Nhà phố
78 m²(4 x 19.6)
8,7 Tỷ
112 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
107 m²(5 x 22)
5,2 Tỷ
48.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường 6 Đô
Nhà phố
133 m²(5.1 x 31)
7 Tỷ
52.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Đông Lân
Nhà phố
169 m²(6 x 28)
9,6 Tỷ
56.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm
Nhà phố
122 m²(4 x 30)
8,9 Tỷ
73 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
70 m²(4 x 20)
6,6 Tỷ
94.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
82 m²(6.2 x 13.6)
5,7 Tỷ
69.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
6,8 Tỷ
80 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân 1
Nhà phố
84 m²(3.38 x 23)
5,2 Tỷ
61.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(6.5 x 16)
5 Tỷ 750 Triệu
57.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
137 m²(6 x 22)
6,5 Tỷ
47.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(6.5 x 18)
7 Tỷ
87.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
90 m²(5.5 x 16)
7 Tỷ 450 Triệu
82.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
114 m²(5 x 22.7)
5,8 Tỷ
50.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hưng Lân
Nhà phố
76 m²(3.5 x 21.5)
7 Tỷ
92.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Huê
Nhà phố
157 m²(9.2 x 17)
8,3 Tỷ
52.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
246 m²(5 x 33)
7 Tỷ 850 Triệu
31.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai