Bán nhà hẻm 20/24/19 Tây Bắc Lân 4A Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
4146 m²(76 x 55)
66 Tỷ
15.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bà Điểm
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Bà Điểm giá từ 50 đến 100 tỷ | 36 triệu/m² | 29 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Bà Điểm giá từ 50 đến 100 tỷ | 37 triệu/m² | 16 triệu/m² - 60 triệu/m² |
Nhà phố
4146 m²(76 x 55)
66 Tỷ
15.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
914 m²(14.2 x 62)
55 Tỷ
60.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
2308 m²(45 x 52)
68 Tỷ
29.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng
Nhà phố
1800 m²(40 x 45)
70 Tỷ
38.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
3234 m²(47 x 60)
93 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phạm Văn Sáng
Nhà phố
1383 m²(32 x 44)
51 Tỷ
36.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 24
Nhà phố
1009 m²(19 x 53)
54 Tỷ
53.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Đối
Nhà phố
1735 m²(64 x 30)
62 Tỷ
35.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phạm Văn Sáng
Nhà phố
3234 m²
93 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phạm Văn Sáng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai