Bán nhà hẻm 6/5A Ấp 2 ( Mặt tiền Phan Văn Hớn ) Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
164 m²(5.1 x 32.5)
10,8 Tỷ
65.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
10 Tỷ 990 Triệu
~ 137 Triệu/m²80m²
(4m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà mặt tiền 16a Quốc Lộ 22, Bà Điểm
Diện tích: 4 x 20m
Diện tích công nhận: 80m²
Kết cấu: 4 lầu
Giá: 11.0 Tỷ
Nhà phố
164 m²(5.1 x 32.5)
10,8 Tỷ
65.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
192 m²(7.9 x 25)
10,9 Tỷ
56.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
167.4 m²(3 x 25)
10 Tỷ
59.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
210 m²(8 x 25)
11 Tỷ
52.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
298 m²(8.5 x 36)
11 Tỷ
36.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
164 m²(5.1 x 32)
10,8 Tỷ
65.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
172 m²(8.2 x 22)
11 Tỷ
64 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hưng Lân
Nhà phố
216 m²(8.21 x 25)
12 Tỷ
55.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai