Bán nhà hẻm 6/5A Ấp 2 ( Mặt tiền Phan Văn Hớn ) Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
164 m²(5.1 x 32.5)
10,8 Tỷ
65.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
11 Tỷ
~ 36.9 Triệu/m²298m²
(8.5m x 36m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8.5m | |
| Dài | 36m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 298 m2 |
? NHÀ NHƯ BIỆT THỰ 298M2 MỘT SỔ VUÔNG VỨC - HẺM OTO VÀO ĐỔ TRONG NHÀ - CHỈ NHỈNH 30Tr/M2 ???
Mô tả:
+ Tổng diện tích đất 298m2 (8.5m x 36m) Sổ riêng vuông vức.
+ Có 1 nhà 1 lầu, 1 kho phía sau, 1 khu để oto, sân rộng thoáng.
+ Vị trí cách Phan Văn Hớn vào tầm 50m, oto vào nhà.
+ Nhà thuận tiện cho việc làm công ty sản xuất, kho hàng, hoặc xây dựng CHDV, Khách Sạn, Biệt thự.
+ Chủ thiện chí bán, tôn trọng môi giới.
Nhà phố
164 m²(5.1 x 32.5)
10,8 Tỷ
65.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10 Tỷ 990 Triệu
137 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
185 m²(4.7 x 26)
12 Tỷ
64.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
210 m²(8 x 25)
11 Tỷ
52.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
231.8 m²(4 x 44.3)
11,6 Tỷ
50 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
139 m²(7.8 x 17)
11,5 Tỷ
82.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
164 m²(5.1 x 32)
10,8 Tỷ
65.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
172 m²(8.2 x 22)
11 Tỷ
64 Triệu/m²X.Bà Điểm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai