Bán nhà hẻm 1/3D 1.3D( Thửa 191 tờ 3) Hưng Lân 3 Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
93 m²(8 x 11.5)
5,5 Tỷ
59.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bà Điểm | 62 triệu/m² | 58 nghìn/m² - 2,17 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bà Điểm | 56 triệu/m² | 3 triệu/m² - 182 triệu/m² |
Nhà phố
93 m²(8 x 11.5)
5,5 Tỷ
59.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hưng Lân
Nhà phố
51 m²(3 x 16)
3,6 Tỷ
70.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
112 m²(6 x 32)
10,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
49 m²(4.3 x 12)
3,2 Tỷ
65.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nam Lân
Nhà phố
95 m²(5 x 20)
3,5 Tỷ
36.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
42 m²(7 x 6.5)
2 Tỷ 450 Triệu
58.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
3,4 Tỷ
60.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,7 Tỷ
83.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
99 m²(4 x 25)
6,5 Tỷ
65.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
567 m²(20 x 29)
42 Tỷ
74.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Mỹ Huề
Nhà phố
292 m²(13 x 21)
18 Tỷ
61.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
62 m²(5 x 13)
3,9 Tỷ
62.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
4146 m²(76 x 55)
66 Tỷ
15.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
100 m²(10 x 10)
4,8 Tỷ
48 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
6,6 Tỷ
77.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sóc
Nhà phố
238 m²(10 x 22)
21 Tỷ
88.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
78 m²(4 x 19.6)
8,7 Tỷ
112 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hậu Lân
Nhà phố
26 m²(3 x 9)
1,8 Tỷ
69.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nam Lân
Nhà phố
107 m²(5 x 22)
5,2 Tỷ
48.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường 6 Đô
Nhà phố
133 m²(5.1 x 31)
7 Tỷ
52.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Đông Lân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai