Bán nhà hẻm 14/5B Nguyễn Thị Bảy Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(3 x 16)
3,6 Tỷ
70.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bà Điểm
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 1 phường Bà Điểm | 54 triệu/m² | 29 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Bà Điểm | 43 triệu/m² | 10 triệu/m² - 83 triệu/m² |
Nhà phố
51 m²(3 x 16)
3,6 Tỷ
70.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
95 m²(5 x 20)
3,5 Tỷ
36.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
42 m²(7 x 6.5)
2 Tỷ 450 Triệu
58.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
3,4 Tỷ
60.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
84 m²(3.38 x 23)
5,2 Tỷ
61.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
137 m²(6 x 22)
6,5 Tỷ
47.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
246 m²(5 x 33)
7 Tỷ 850 Triệu
31.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
110 m²(5 x 24)
6,2 Tỷ
56.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
225 m²(9 x 25)
4,4 Tỷ
19.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
71 m²(5 x 17)
4 Tỷ 990 Triệu
70.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
114 m²(5 x 23)
4,4 Tỷ
38.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
96 m²(4.9 x 20)
4,6 Tỷ
47.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(3 x 16)
3,3 Tỷ
55.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
111 m²(6 x 19)
4,5 Tỷ
40.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
91 m²(5 x 18)
5,8 Tỷ
63.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(6.5 x 12.5)
5,8 Tỷ
72.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
2000 m²(22 x 90)
19,9 Tỷ
10 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
5 Tỷ
50 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
86 m²(4.5 x 19)
7,1 Tỷ
82.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
5 Tỷ
50 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai