Bán nhà Thửa 401 tờ 07 Thửa 401 tờ 07 NHÀ XƯỞNG Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
225 m²(9 x 25)
4,4 Tỷ
19.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
4,6 Tỷ
~ 47.9 Triệu/m²96m²
(4.9m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.9m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 96 m2 |
V.0116
? NHÀ MỚI ĐÓN TẾT – 200M RA PHAN VĂN HỚN - 100M2 - 2 TẦNG BTCT KIÊN CỐ - SỔ SẴN NHỈNH 4 ?
Mô tả:
? Diện tích: 96m² (ngang 4.9m, dài 20m).
? Kết cấu: Nhà mới, vào ở ngay.
? 4 phòng ngủ rộng rãi ( 2 Phòng dưới trệt).
? 1 phòng thờ riêng biệt, trang nghiêm.
? Không gian thông thoáng, bố trí hợp lý cho gia đình đông người.
✨ Vị trí & tiện ích nổi bật:
✔ Cách Phan Văn Hớn chỉ 200m – kết nối nhanh Q12, Tân Bình.
✔ Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hàng xóm thân thiện.
✔ Gần chợ, trường học, tiện ích sinh hoạt đầy đủ.
✔ Phù hợp ở lâu dài – mua an cư – đầu tư giữ tiền.
⚖️ Pháp lý: sổ hoàn công - sẵn công chứng.
Nhà phố
225 m²(9 x 25)
4,4 Tỷ
19.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
71 m²(5 x 17)
4 Tỷ 990 Triệu
70.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
114 m²(5 x 23)
4,4 Tỷ
38.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
111 m²(6 x 19)
4,5 Tỷ
40.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
115 m²(7.5 x 16)
4,6 Tỷ
40 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm 4
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
5 Tỷ
50 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
5 Tỷ
50 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
52 m²(6.3 x 20)
4,2 Tỷ
80.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai