Bán Nhà Mặt Tiền 300 Nguyễn Văn Đậu, P.11, Bình Thạnh
Nhà phố
165 m²(5 x 33)
24 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bình Thạnh | 157 triệu/m² | 1 triệu/m² - 3,50 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bình Thạnh | 239 triệu/m² | 33 triệu/m² - 764 triệu/m² |
Nhà phố
165 m²(5 x 33)
24 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
144 m²(7.6 x 20)
35 Tỷ
243 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Tân Cảng
Nhà phố
247 m²(7 x 38)
90 Tỷ
364 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
55 Tỷ
764 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Vũ Huy Tấn
Nhà phố
23 m²(3.8 x 6.3)
4 Tỷ 160 Triệu
181 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Vũ Tùng
Nhà phố
45 m²(4.5 x 10)
8 Tỷ 250 Triệu
183 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
170 m²(7.1 x 24)
26,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Võ Duy Ninh
Nhà phố
79 m²(16 x 5)
7,9 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
73.1 m²(4 x 13.9)
15,2 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
đường số 2
Nhà phố
45 m²(4.2 x 10.9)
7 Tỷ 350 Triệu
163 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Vũ Tùng
Nhà phố
112 m²(5 x 22.5)
25,5 Tỷ
228 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đặng Thùy Trâm
Nhà phố
96 m²(8 x 12)
18,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Nhà phố
210 m²(8.6 x 27)
25,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
117 m²(4.25 x 23)
30 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyên Hồng
Nhà phố
48 m²(4 x 12.2)
11,9 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
500 m²(10 x 50)
170 Tỷ
340 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ung Văn Khiêm
Nhà phố
33 m²(5.3 x 10)
6,3 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
33 m²(5.3 x 10)
6,3 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
33 m²(5.3 x 10)
6,3 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
60.3 m²(4 x 15)
13,9 Tỷ
231 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai