Bán nhà hẻm 72/4 ( Thửa 428 Tờ 46 ) Bạch Đằng Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60.3 m²(4 x 15)
13,9 Tỷ
231 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Bạch Đằng phường Bình Thạnh | 152 triệu/m² | 56 triệu/m² - 286 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bạch Đằng phường Bình Thạnh | 287 triệu/m² | 58 triệu/m² - 607 triệu/m² |
Nhà phố
60.3 m²(4 x 15)
13,9 Tỷ
231 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
75 m²(4.1 x 25)
15,5 Tỷ
207 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
43 m²(4.2 x 11)
7,3 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
13,9 Tỷ
232 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
78 m²(4 x 19)
11,2 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
103 m²(6.9 x 15)
16,9 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
50 m²(8.1 x 6.5)
12,2 Tỷ
244 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
63.6 m²(4.7 x 13)
11 Tỷ
173 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
60.4 m²(4.7 x 13)
10,5 Tỷ
174 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
11,2 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
55 m²(4.1 x 15)
7,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
65 m²(7.3 x 9)
36 Tỷ
554 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
47 m²(4.6 x 13)
12,7 Tỷ
270 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
24,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
55 m²(3 x 14)
7,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
106 m²(3.5 x 30)
13,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
62 m²(4 x 17)
8,6 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
82 m²(5 x 16.5)
10,8 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
68 m²(4.5 x 15)
14,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
35 m²(6 x 5)
5 Tỷ 650 Triệu
161 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai