Bán nhà hẻm 60/61 Phan Chu Trinh Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
62 m²(3.2 x 20)
8,2 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Phan Chu Trinh phường Bình Thạnh | 143 triệu/m² | 56 triệu/m² - 268 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phan Chu Trinh phường Bình Thạnh | 90 triệu/m² | 33 triệu/m² - 210 triệu/m² |
Nhà phố
62 m²(3.2 x 20)
8,2 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
62 m²(4.9 x 13)
13 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
202 m²(14 x 16)
17 Tỷ
84.2 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
44 m²(3.6 x 13)
4,9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
60 m²(6 x 10)
3 Tỷ 350 Triệu
55.8 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
62 m²(6 x 10)
2 Tỷ 50 Triệu
33.1 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
58 m²(6.9 x 8.5)
5 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
58 m²(4.3 x 13.5)
7,8 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
72 m²(6.6 x 8)
5,9 Tỷ
81.9 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
57.2 m²(3.1 x 19)
6,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
41 m²(4.2 x 11)
7,1 Tỷ
173 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
30 m²(4.5 x 9.5)
4 Tỷ 950 Triệu
165 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
61.5 m²(7.8 x 9)
2 Tỷ 850 Triệu
46.3 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
256 m²
19 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
255.9 m²(4 x 50)
22 Tỷ
86 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
41 m²(4.1 x 11)
6 Tỷ 850 Triệu
167 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
18 m²(2.5 x 8)
2 Tỷ 950 Triệu
164 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
18 m²(2.5 x 8)
2,8 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
68 m²(5 x 13.6)
7,3 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
66 m²(3.2 x 21)
6 Tỷ 250 Triệu
94.7 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai