Bán Nhà Hẻm 35/63/27 Xô Viết Nghệ Tĩnh, P17, Bình Thạnh
Nhà phố
57 m²(3.4 x 17)
6 Tỷ 450 Triệu
113 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Bình Thạnh giá từ 5 đến 10 tỷ | 143 triệu/m² | 1 triệu/m² - 2,63 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Bình Thạnh giá từ 5 đến 10 tỷ | 178 triệu/m² | 81 triệu/m² - 417 triệu/m² |
Nhà phố
57 m²(3.4 x 17)
6 Tỷ 450 Triệu
113 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
43.7 m²(4.8 x 9.1)
7 Tỷ 950 Triệu
182 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
45 m²(4.5 x 10)
8 Tỷ 250 Triệu
183 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
79 m²(16 x 5)
7,9 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
45 m²(4.2 x 10.9)
7 Tỷ 350 Triệu
163 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Vũ Tùng
Nhà phố
33 m²(5.3 x 10)
6,3 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
33 m²(5.3 x 10)
6,3 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
33 m²(5.3 x 10)
6,3 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
43 m²(4.2 x 11)
7,3 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
62 m²(3.2 x 20)
8,2 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Nhà phố
62 m²(4.3 x 14.3)
9 Tỷ 270 Triệu
150 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
75 m²(4 x 21)
8 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
45 m²(3.2 x 20)
9,8 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
40 m²(4.7 x 8)
6,4 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
62 m²(6 x 10)
8,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
45 m²(4.9 x 13)
9,5 Tỷ
211 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Nhà phố
55 m²(4.1 x 15)
7,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
87 m²(4 x 22)
8,7 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
52 m²(3.3 x 15.7)
8,8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
48 m²(4.25 x 13)
8,8 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai