Bán nhà 207 Phan Văn Trị Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
45 m²(3.2 x 20)
9,8 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
9,8 Tỷ
~ 218 Triệu/m²45m²
(3.2m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 45 m2 |
? HÀNG THẬT – NHÀ PHAN VĂN TRỊ, BÌNH THẠNH – 45M² – GIÁ TỐT ?
? Địa chỉ: Phan Văn Trị, P.14, Bình Thạnh
? Diện tích: 45m2
? Ngang: 3.2m – Dài: 20
? Kết cấu: 1 Trệt 1 Lầu
? Điểm mạnh nổi bật:
• Nhà nằm mặt tiền Phan Văn Trị, khu sầm uất
• Di chuyển nhanh ra:
• Phạm Văn Đồng
• Nơ Trang Long
• Trung tâm Bình Thạnh – Gò Vấp
• Khu vực dễ cho thuê – thanh khoản cao
? Pháp lý: Sổ hồng riêng, sở hữu lâu dài
? Giá bán: 9.8 Tỷ – thương lượng trực tiếp chủ
? Xem nhà trực tiếp – làm việc chính chủ
☎️ 094.83.86.283
Nhà phố
45 m²(3.2 x 20)
9,8 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
72 m²(4.4 x 17)
9,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
110 m²(5 x 21)
8,9 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
91 m²(4.5 x 20.5)
10 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
96.8 m²(7.1 x 12)
9,5 Tỷ
98.1 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
116 m²(8.5 x 14.5)
8,9 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
100 m²(7.1 x 13)
9,5 Tỷ
95 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
65 m²(4.4 x 15)
9,8 Tỷ
151 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai