Bán nhà 207 Phan Văn Trị Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
45 m²(3.2 x 20)
9,8 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
10 Tỷ
~ 110 Triệu/m²91m²
(4.5m x 20.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 20.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 91 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
Bán nhà Hẻm 116/3 Phan Văn Trị, Phường Bình Thạnh
Diện tích: 4,5 x 20,5m
Diện tích công nhận: 91m²
Kết cấu: 1 Lầu, PN: 2, WC: 1
Giá: 10 Tỷ
Nhà phố
45 m²(3.2 x 20)
9,8 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
45 m²(3.2 x 20)
9,8 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
76 m²(7 x 11)
10 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Khuyến
Nhà phố
96.8 m²(7.1 x 12)
9,5 Tỷ
98.1 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
69.2 m²(3.9 x 18.7)
10 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
81 m²(5.7 x 14)
10 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
10 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
100 m²(7.1 x 13)
9,5 Tỷ
95 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai