Bán Nhà Mặt Tiền 2 Cầm Bá Thước, Cầu Kiệu
Nhà phố
425 m²(37 x 11.5)
79,5 Tỷ
187 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Cầu Kiệu | 179 triệu/m² | 49 triệu/m² - 1,92 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Cầu Kiệu | 333 triệu/m² | 36 triệu/m² - 2,55 tỷ/m² |
Nhà phố
425 m²(37 x 11.5)
79,5 Tỷ
187 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cầm Bá Thước
Nhà phố
81 m²(3.7 x 22)
22 Tỷ
272 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
35 m²(2.8 x 12.5)
4,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
87 m²(4.25 x 16)
8 Tỷ
92 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
167 m²(18 x 20)
15,9 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
41 m²(4.2 x 11.5)
6,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
46 m²(3.8 x 12)
7,2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
60 m²(2.9 x 20)
11,5 Tỷ
192 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
14 m²(2.6 x 5)
3,7 Tỷ
264 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
51 m²(3.4 x 15)
12 Tỷ 999 Triệu
255 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
67 m²(4 x 17)
12,5 Tỷ
187 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
30 m²(3.9 x 7.5)
9,2 Tỷ
307 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
48 m²(3 x 16)
6,6 Tỷ
138 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
30 m²(3.9 x 7.1)
9,2 Tỷ
307 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
41 m²(5.25 x 10)
4 Tỷ 380 Triệu
107 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
43 m²(3.45 x 12.5)
6,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thượng Hiền
Nhà phố
46 m²(3.7 x 12)
9,9 Tỷ
215 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
61 m²(3 x 19)
11 Tỷ
180 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
70 m²(3.4 x 21)
24,9 Tỷ
356 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai