Bán nhà hẻm 12/12B Hoàng Diệu Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
35 m²(2.8 x 12.5)
4,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Cầu Kiệu giá dưới 5 tỷ | 168 triệu/m² | 54 triệu/m² - 347 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Cầu Kiệu giá dưới 5 tỷ | 133 triệu/m² | 36 triệu/m² - 294 triệu/m² |
Nhà phố
35 m²(2.8 x 12.5)
4,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
14 m²(2.6 x 5)
3,7 Tỷ
264 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
41 m²(5.25 x 10)
4 Tỷ 380 Triệu
107 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
35 m²(2.7 x 12.5)
4,2 Tỷ
120 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
19 m²(2.4 x 10.3)
4 Tỷ 450 Triệu
234 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Thích Quảng Đức
Nhà phố
32 m²(27 x 12)
4 Tỷ 950 Triệu
155 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
32 m²(2.9 x 11)
4,6 Tỷ
144 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
14 m²(3.2 x 6.2)
2 Tỷ 888 Triệu
206 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
22 m²(5 x 4.2)
3 Tỷ 150 Triệu
143 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
32 m²(3 x 13)
4,9 Tỷ
153 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
36 m²(6 x 6)
3,3 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Mai Văn Ngọc
Nhà phố
13.5 m²(4 x 4.7)
4 Tỷ 680 Triệu
347 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
26 m²(2.5 x 11.6)
4,2 Tỷ
162 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
17 m²(3.5 x 5)
3 Tỷ 680 Triệu
216 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
25 m²(35 x 8)
4 Tỷ 950 Triệu
198 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
25 m²(3.5 x 8)
4 Tỷ 950 Triệu
198 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
32 m²(5 x 7)
3,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Lâm
Nhà phố
14 m²(3.8 x 4.57)
2 Tỷ 650 Triệu
189 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
6.8 m²(1.9 x 3.6)
1 Tỷ 380 Triệu
203 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai