Bán nhà hẻm 50/19 Duy Tân Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
87 m²(4.25 x 16)
8 Tỷ
92 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Duy Tân phường Cầu Kiệu | 168 triệu/m² | 81 triệu/m² - 347 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Duy Tân phường Cầu Kiệu | 202 triệu/m² | 94 triệu/m² - 321 triệu/m² |
Nhà phố
87 m²(4.25 x 16)
8 Tỷ
92 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
41 m²(5.25 x 10)
4 Tỷ 380 Triệu
107 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
30 m²(4 x 7.5)
6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
14 m²(3.2 x 6.2)
2 Tỷ 888 Triệu
206 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
13.5 m²(4 x 4.7)
4 Tỷ 680 Triệu
347 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
17 m²(3.5 x 5)
3 Tỷ 680 Triệu
216 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
67 m²(5 x 14)
13 Tỷ
194 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
30 m²(4 x 7.5)
5 Tỷ 999 Triệu
200 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
20 m²(6.4 x 3.4)
2 Tỷ 890 Triệu
145 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
25 m²(2.8 x 9)
4,5 Tỷ
180 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
44 m²(3.7 x 11.9)
11 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
30 m²(5 x 6)
6,2 Tỷ
207 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
31 m²(3 x 11)
5 Tỷ 150 Triệu
166 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
35 m²(8.8 x 6.1)
5 Tỷ 450 Triệu
156 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
47.8 m²(4.8 x 10)
6,8 Tỷ
142 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
308 m²(13 x 23)
25 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
38 m²(3.6 x 11)
5,4 Tỷ
142 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
28.2 m²(3.9 x 7.3)
6,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
45 m²(7 x 5)
13 Tỷ
289 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Nhà phố
19.8 m²(6.9 x 3)
3,7 Tỷ
187 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Duy Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai