Bán nhà 223 Phan Đình Phùng Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
70 m²(3.4 x 21)
24,9 Tỷ
356 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
25 Tỷ
~ 81.2 Triệu/m²308m²
(13m x 23m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 13m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 308 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà Hẻm 42/6a Duy Tân, Phường Cầu Kiệu
Diện tích: 13 x 23m
Diện tích công nhận: 308m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 25 Tỷ
Nhà phố
70 m²(3.4 x 21)
24,9 Tỷ
356 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
75 m²(3.4 x 21)
25 Tỷ
333 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
192 m²(10.5 x 18.5)
25 Tỷ
130 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Tây Hồ
Nhà phố
64 m²
25 Tỷ
391 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đường Hoa Lan
Nhà phố
68 m²
25 Tỷ
368 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Hoa Hồng
Nhà phố
80 m²
25 Tỷ
313 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Nhà phố
71 m²
25 Tỷ
352 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
64 m²
25 Tỷ
391 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai