Bán nhà hẻm 118/43 Đường Số 8 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
42 m²(4 x 10.5)
4 Tỷ 290 Triệu
102 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Tân
Đường số
8
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 8 phường Bình Tân | 89 triệu/m² | 52 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 8 phường Bình Tân | 83 triệu/m² | 42 triệu/m² - 129 triệu/m² |
Nhà phố
42 m²(4 x 10.5)
4 Tỷ 290 Triệu
102 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
66 m²(4 x 16)
5,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
194 m²(9.7 x 20)
18 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
100 m²(8 x 12.5)
9,5 Tỷ
95 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
90 m²(4 x 22.5)
6,9 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,3 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
76 m²(8 x 9.5)
7 Tỷ 680 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
40.3 m²(4 x 10.2)
5,2 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
47 m²(4 x 12)
5 Tỷ 350 Triệu
114 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
67 m²(4 x 16.5)
5,8 Tỷ
86.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
53 m²(5.24 x 11)
4,6 Tỷ
86.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
67 m²(4 x 165)
5,8 Tỷ
86.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
5,7 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
57 m²(4 x 14)
5,5 Tỷ
96.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
47 m²(4 x 12)
5 Tỷ 450 Triệu
116 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6 Tỷ 180 Triệu
96.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
3 Tỷ 850 Triệu
80.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
61 m²(44 x 14)
4 Tỷ 950 Triệu
81.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
79 m²(4 x 20)
7,5 Tỷ
94.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
182 m²(8 x 23)
15,5 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai