Bán nhà hẻm 70/18 Đường số 10 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
73 m²(6 x 12.5)
5 Tỷ 590 Triệu
76.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Tân
Đường số
10
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 10 phường Bình Tân | 70 triệu/m² | 42 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 10 phường Bình Tân | 97 triệu/m² | 64 triệu/m² - 124 triệu/m² |
Nhà phố
73 m²(6 x 12.5)
5 Tỷ 590 Triệu
76.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
67 m²(4 x 17)
6,3 Tỷ
94 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
36 m²(36 x 10)
3 Tỷ 950 Triệu
110 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
91.1 m²(4 x 17.8)
5,3 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5,8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6,2 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
35.1 m²(3.65 x 10)
3 Tỷ 950 Triệu
113 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
36 m²(36 x 10)
3 Tỷ 950 Triệu
110 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,1 Tỷ
95.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
176 m²(10 x 18)
7,8 Tỷ
44.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
36 m²(3.7 x 10)
4 Tỷ 450 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
93 m²(6.4 x 15)
6,6 Tỷ
71 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
6,9 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
60 m²(4 x 16)
5,6 Tỷ
93.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
5,7 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
73 m²(6 x 12)
5 Tỷ 580 Triệu
76.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
36 m²(3.7 x 10)
4 Tỷ 450 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
5 Tỷ 250 Triệu
77.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
5,7 Tỷ
71.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
37 m²(3.7 x 10)
3 Tỷ 850 Triệu
104 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai