Bán nhà hẻm 53/127/30/36 Đường Số 4 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4,6 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Tân
Đường số
4
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 4 phường Bình Tân | 83 triệu/m² | 42 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 4 phường Bình Tân | 90 triệu/m² | 49 triệu/m² - 125 triệu/m² |
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4,6 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
3 Tỷ 350 Triệu
93.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
3,1 Tỷ
86.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10)
2,4 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
3,1 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
42 m²(3.5 x 12)
4 Tỷ 350 Triệu
104 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
35 m²(4 x 8.5)
3 Tỷ 590 Triệu
103 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5 Tỷ 450 Triệu
105 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
7,8 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
72 m²(4 x 17)
8,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
5 Tỷ 950 Triệu
74.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
76 m²(4.2 x 18)
5,5 Tỷ
72.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4 Tỷ 550 Triệu
81.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
105 m²(8 x 13)
5,9 Tỷ
56.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4,4 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
5 Tỷ 950 Triệu
74.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
5 Tỷ 850 Triệu
73.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
60.5 m²(4.1 x 16)
5,5 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
5 Tỷ 790 Triệu
96.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
57 m²(4 x 14)
5 Tỷ 850 Triệu
103 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai