Bán nhà hẻm 111/114/21 Bình Thành Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
7,1 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Tân
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Bình Thành phường Bình Tân | 75 triệu/m² | 21 triệu/m² - 153 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bình Thành phường Bình Tân | 78 triệu/m² | 36 triệu/m² - 154 triệu/m² |
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
7,1 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,2 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
4,7 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
7 Tỷ 950 Triệu
153 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
403 m²(15 x 27)
18 Tỷ
44.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
107 m²(5.3 x 20)
5 Tỷ 550 Triệu
51.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
92 m²(4.6 x 20)
4 Tỷ 850 Triệu
52.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
115 m²(4 x 29)
7,7 Tỷ
67 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
5 Tỷ 950 Triệu
78.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
44 m²(4 x 15)
2,7 Tỷ
61.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
122 m²(5 x 24.5)
6,8 Tỷ
55.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
25 m²(4.2 x 7.42)
3 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
110 m²(4 x 28)
5,9 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ 590 Triệu
87.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
64 m²(4 x 14)
5,9 Tỷ
92.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
54 m²(8 x 7)
5,9 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
255 m²(10 x 25.5)
14 Tỷ
54.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
249 m²(5 x 50)
15,9 Tỷ
63.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6 Tỷ 850 Triệu
127 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai