Bán nhà 93 Đường số 8 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(8 x 12.5)
9,5 Tỷ
95 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
9,5 Tỷ
~ 93.1 Triệu/m²102m²
(4m x 25.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 25.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 102 m2 |
Bán Nhà 32 Đường Số 8, Bình Hưng Hòa, Bình Tân
- DT: 4x25.5m
- DTCN: 102m²
- Kết cấu: 4 tầng
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 9.5 tỷ (Còn thương lượng)
Nhà phố
100 m²(8 x 12.5)
9,5 Tỷ
95 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
162 m²(8.1 x 20)
9,5 Tỷ
58.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
94 m²(6.3 x 15)
9,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
9,5 Tỷ
158 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
105 m²(7.8 x 14)
9,5 Tỷ
90.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Nhà phố
68 m²(6.2 x 10.6)
9,5 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
161 m²(8 x 20)
8,8 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
161 m²(8 x 20.3)
9,3 Tỷ
57.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai