Bán nhà hẻm 2/53 Đường số 17 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
38 m²(4.3 x 8.5)
4 Tỷ 550 Triệu
120 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường số
17
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 17 phường Linh Xuân | 77 triệu/m² | 37 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 17 phường Linh Xuân | 94 triệu/m² | 73 triệu/m² - 114 triệu/m² |
Nhà phố
38 m²(4.3 x 8.5)
4 Tỷ 550 Triệu
120 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
70 m²(3 x 23.5)
8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
71 m²(3.1 x 23)
8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
7,2 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
52 m²(4.3 x 12.2)
4,8 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
245 m²(13 x 21)
22 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
214 m²(7.5 x 32)
8 Tỷ
37.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
12,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
209.7 m²(6.2 x 30)
16 Tỷ
76.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
301.5 m²(16 x 18.8)
22 Tỷ
73 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
231.8 m²(16 x 14.5)
13,5 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
76 m²(4.8 x 16)
4 Tỷ
52.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
71 m²(4.1 x 17)
5 Tỷ 850 Triệu
82.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai