Bán nhà 254 Linh Trung ( Thửa 614 + 631 tờ 108) Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
904 m²(16 x 56.5)
72 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường A phường Linh Xuân | 221 triệu/m² | 29 triệu/m² - 700 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường A phường Linh Xuân | 65 triệu/m² | 33 triệu/m² - 84 triệu/m² |
Nhà phố
904 m²(16 x 56.5)
72 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
51 m²(5 x 10.3)
4 Tỷ 150 Triệu
81.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
274 m²(9 x 27)
8 Tỷ
29.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
65 m²(4.65 x 14)
5 Tỷ 150 Triệu
79.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
834 m²(22 x 37)
44,5 Tỷ
53.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
8 m²(4.5 x 10.3)
3,8 Tỷ
475 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
168 m²(6 x 28)
12,6 Tỷ
75 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
71.5 m²(4.9 x 15)
5,5 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
99 m²(7 x 13.5)
5,6 Tỷ
56.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
61 m²(5 x 12.5)
5,5 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
7 m²(5 x 11)
3,9 Tỷ
557 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
7 m²(5 x 11)
3,9 Tỷ
557 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
7 m²(4.7 x 12)
3,9 Tỷ
557 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
7 m²(4 x 20)
4,7 Tỷ
671 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
7 m²(4 x 20)
4,9 Tỷ
700 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
66 m²(4.2 x 15.7)
5 Tỷ 550 Triệu
84.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
120 m²(9 x 14)
4 Tỷ
33.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
246 m²(12 x 20.5)
20,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
246 m²(12 x 20.5)
20,6 Tỷ
83.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai