Bán nhà hẻm 113/41 Đường số 11 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
220 m²(6 x 36)
8 Tỷ
36.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường số
11
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 11 phường Linh Xuân | 896 triệu/m² | 7 triệu/m² - 54,50 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 11 phường Linh Xuân | 82 triệu/m² | 47 triệu/m² - 192 triệu/m² |
Nhà phố
220 m²(6 x 36)
8 Tỷ
36.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
156 m²(5.2 x 30.5)
12,5 Tỷ
80.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
220 m²(6 x 36)
11 Tỷ
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
62 m²(4.1 x 15)
6 Tỷ 750 Triệu
109 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
76 m²(4 x 20)
4,4 Tỷ
57.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
101 m²(4.3 x 12)
4 Tỷ 650 Triệu
46 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
77 m²(4.1 x 19)
6,5 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
70 m²(4 x 17)
3,6 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
104 m²(4.2 x 25)
7 Tỷ
67.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
173.5 m²(8.1 x 21)
9 Tỷ
51.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
94 m²(52 x 19)
3,4 Tỷ
36.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
113 m²(4.2 x 28)
3,8 Tỷ
33.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
1,9 Tỷ
47.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
52 m²
3,1 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
60.5 m²(5 x 12.1)
3 Tỷ 650 Triệu
60.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
544 m²(8.6 x 55)
29,6 Tỷ
54.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
28 m²(7 x 4)
1,4 Tỷ
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
192 m²(11 x 18)
12 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
64 m²(3.6 x 18)
4 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
149 m²(13.9 x 10.7)
12,5 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai