Bán nhà 82 Linh Trung Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
225 m²(8.7 x 28)
22 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường A | 168 triệu/m² | 33 triệu/m² - 711 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường An Bình | 66 triệu/m² | 15 triệu/m² - 159 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường An Phú | 3,52 tỷ/m² | 18 triệu/m² - 45,00 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường B | 99 triệu/m² | 89 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bình Chiểu | 49 triệu/m² | 48 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bình Đường | 53 triệu/m² | 30 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bùi Quốc Khái | 60 triệu/m² | 60 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường C | 108 triệu/m² | 39 triệu/m² - 292 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D | 118 triệu/m² | 63 triệu/m² - 152 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D1 | 92 triệu/m² | 70 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D2 | 66 triệu/m² | 66 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D3 | 49 triệu/m² | 49 triệu/m² - 49 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D4 | 54 triệu/m² | 54 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Dương Văn Cam | 132 triệu/m² | 79 triệu/m² - 215 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường G | 83 triệu/m² | 83 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường H | 88 triệu/m² | 88 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hai Bà Trưng | 86 triệu/m² | 79 triệu/m² - 93 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hoàng Diệu | 155 triệu/m² | 155 triệu/m² - 155 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hoàng Diệu 2 | 155 triệu/m² | 119 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hàng Tre | 44 triệu/m² | 44 triệu/m² - 44 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Kha Vạn Cân | 125 triệu/m² | 50 triệu/m² - 329 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Linh Trung | 1,50 tỷ/m² | 33 triệu/m² - 45,00 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Linh Tây | 2,44 tỷ/m² | 76 triệu/m² - 42,00 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Linh Xuân | 83 triệu/m² | 33 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Văn Chí | 118 triệu/m² | 38 triệu/m² - 216 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Văn Ninh | 175 triệu/m² | 175 triệu/m² - 175 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Văn Tách | 50 triệu/m² | 31 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường N1 | 74 triệu/m² | 55 triệu/m² - 86 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường N2 | 38 triệu/m² | 37 triệu/m² - 40 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường N3 | 62 triệu/m² | 62 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường N5 | 68 triệu/m² | 45 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường N8 | 25 triệu/m² | 25 triệu/m² - 25 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn An | 128 triệu/m² | 40 triệu/m² - 217 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn An Ninh | 128 triệu/m² | 40 triệu/m² - 217 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương | 72 triệu/m² | 33 triệu/m² - 142 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Lịch | 92 triệu/m² | 92 triệu/m² - 92 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Xiển | 62 triệu/m² | 57 triệu/m² - 67 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Văn Đồng | 121 triệu/m² | 61 triệu/m² - 256 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Quốc Lộ 1 | 75 triệu/m² | 44 triệu/m² - 91 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Quốc Lộ 1A | 42 triệu/m² | 17 triệu/m² - 67 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Quốc Lộ 1K | 60 triệu/m² | 16 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Song Hành | 43 triệu/m² | 43 triệu/m² - 43 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thống Nhất | 17 triệu/m² | 16 triệu/m² - 17 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Truông Tre | 35 triệu/m² | 35 triệu/m² - 35 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trương Văn Ngư | 150 triệu/m² | 138 triệu/m² - 162 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Hưng Đạo | 66 triệu/m² | 43 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Quang Khải | 68 triệu/m² | 63 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tâm Tâm Xã | 98 triệu/m² | 98 triệu/m² - 98 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Hóa | 56 triệu/m² | 42 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Lập | 51 triệu/m² | 33 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Vạn | 39 triệu/m² | 39 triệu/m² - 39 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tô Ngọc Vân | 196 triệu/m² | 100 triệu/m² - 306 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đoàn Hữu Trưng | 86 triệu/m² | 86 triệu/m² - 86 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đt 741 | 18,77 tỷ/m² | 42 triệu/m² - 37,50 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đặng Thị Rành | 102 triệu/m² | 101 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Độc Lập | 122 triệu/m² | 122 triệu/m² - 122 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 95 triệu/m² | 14 triệu/m² - 518 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 2 | 70 triệu/m² | 57 triệu/m² - 92 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 3 | 76 triệu/m² | 28 triệu/m² - 242 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 4 | 72 triệu/m² | 7 triệu/m² - 167 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 5 | 98 triệu/m² | 49 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 6 | 90 triệu/m² | 41 triệu/m² - 173 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 7 | 78 triệu/m² | 16 triệu/m² - 139 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 8 | 96 triệu/m² | 36 triệu/m² - 160 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 9 | 121 triệu/m² | 35 triệu/m² - 192 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 10 | 91 triệu/m² | 41 triệu/m² - 163 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 11 | 82 triệu/m² | 47 triệu/m² - 192 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 12 | 59 triệu/m² | 50 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 13 | 78 triệu/m² | 54 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 15 | 80 triệu/m² | 80 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 16 | 95 triệu/m² | 90 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 17 | 94 triệu/m² | 73 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 18 | 44 triệu/m² | 11 triệu/m² - 64 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 20 | 70 triệu/m² | 70 triệu/m² - 70 triệu/m² |
Nhà phố
225 m²(8.7 x 28)
22 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Trung
Nhà phố
176 m²(12.5 x 20)
15 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
150 m²(4 x 37.5)
13,4 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
107 m²(5 x 21)
13 Tỷ
121 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
70 m²(4.4 x 12)
1,2 Tỷ
17.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
60 m²(4 x 18.5)
17,5 Tỷ
292 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
124 m²(5 x 24.5)
30 Tỷ
242 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
146 m²(4 x 36)
16 Tỷ
110 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Lê Văn Chí
Nhà phố
146 m²(4 x 36)
16 Tỷ
110 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Lê Văn Chí
Nhà phố
142 m²(5 x 28)
9,5 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
119 m²(4.5 x 28)
10,2 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
58 m²(3.7 x 18)
7,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
12 Tỷ 990 Triệu
144 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
1142 m²(17 x 55)
102 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1K
Nhà phố
544 m²(11 x 49)
36 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
10,8 Tỷ
123 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
70 m²(7 x 10)
890 Triệu
12.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
56 m²(3.5 x 14)
5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
56 m²(3.5 x 14)
5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
166 m²(7.5 x 18)
11,5 Tỷ
69.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai