Bán nhà 43 Đường số 11 ( Thửa 52 tờ 89) Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
176 m²(12.5 x 20)
15 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 1 phường Linh Xuân | 58 triệu/m² | 21 triệu/m² - 140 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Linh Xuân | 70 triệu/m² | 14 triệu/m² - 161 triệu/m² |
Nhà phố
176 m²(12.5 x 20)
15 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
71 m²(6.7 x 15)
6 Tỷ
84.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
117 m²(9 x 13)
4 Tỷ 850 Triệu
41.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
104 m²(5 x 20)
5 Tỷ 450 Triệu
52.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
70 m²(4 x 14.6)
4,6 Tỷ
65.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
169 m²(8 x 22)
6 Tỷ
35.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
544 m²(11 x 49)
36 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
3,9 Tỷ
60 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
166 m²(7.5 x 18)
11,5 Tỷ
69.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
183 m²(6 x 30.5)
11,8 Tỷ
64.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
4,1 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
114 m²(5 x 23)
2,4 Tỷ
21.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
81 m²(5.4 x 15)
6 Tỷ
74.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
380 m²(7 x 54)
25 Tỷ
65.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
96 m²(8 x 12)
11 Tỷ
115 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
194 m²(7.2 x 27)
9,5 Tỷ
49 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
88 m²(52 x 18)
5,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
4,3 Tỷ
58.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
162 m²(12.5 x 13)
9,8 Tỷ
60.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
62 m²(4.2 x 15)
4,5 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai