Bán nhà 207 Phan Văn Trị Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
45 m²(3.2 x 20)
9,8 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Phan Văn Trị phường Bình Thạnh | 133 triệu/m² | 64 triệu/m² - 197 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phan Văn Trị phường Bình Thạnh | 214 triệu/m² | 111 triệu/m² - 333 triệu/m² |
Nhà phố
45 m²(3.2 x 20)
9,8 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
90 m²(4.6 x 26)
12,9 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
146 m²(7.5 x 26)
32 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
54 m²(3.1 x 18)
6,9 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
45 m²(3.2 x 20)
9,8 Tỷ
218 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
40 m²(6.2 x 6.4)
4 Tỷ 750 Triệu
119 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
41.8 m²(5 x 8.7)
4,1 Tỷ
98.1 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
76.3 m²(4 x 21)
17,4 Tỷ
228 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
63 m²(7 x 9)
5 Tỷ 950 Triệu
94.4 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
117 m²(3.8 x 21)
18 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
2,8 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6 Tỷ 450 Triệu
161 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
23 m²(4 x 6)
3 Tỷ 350 Triệu
146 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
23 m²(3.5 x 7)
3 Tỷ 850 Triệu
167 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
180 m²(6.3 x 21)
19,9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
44.6 m²(3.6 x 12.3)
5 Tỷ 150 Triệu
115 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
27 m²(4.3 x 5.8)
5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
92 m²(4 x 21)
23 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
101.9 m²(4.7 x 25)
25 Tỷ
245 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
123 m²(47 x 27)
23 Tỷ
187 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai