Bán nhà hẻm 25/2 Nguyễn An Ninh, Bình Thạnh
Nhà phố
205.5 m²(5.3 x 10)
32 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn An Ninh
32 Tỷ
~ 219 Triệu/m²146m²
(7.5m x 26m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 26m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 146 m2 |
CẦN BÁN NHANH GIẢM CHÀO 2 TỶ, GIÁ CHÀO MỚI 32 TỶ.
? MẶT TIỀN PHAN VĂN TRỊ – NGANG 7.5M HIẾM – KINH DOANH ĐỈNH
• Diện tích: 7.5m x 26m – 146m²
• Kết cấu: 2 tầng
• Công năng: 2 phòng ngủ + 1 sàn trống (có thể làm thêm 2PN)
✨ Ưu điểm nổi bật:
✔ Mặt tiền lớn 7.5m – cực hiếm, dễ nhận diện thương hiệu kinh doanh.
✔ Có dòng tiền cho thuê 17tr/ tháng.
✔ Trục Phan Văn Trị sầm uất, lưu lượng xe cao ngày đêm.
✔ Phù hợp: Showroom – Văn phòng – Spa – CHDV – Cải tạo building.
✔ Khu vực giá trị thương mại cao, thanh khoản tốt.
? Giá: 34 tỷ – thương lượng chính chủ
? Sản phẩm phù hợp khách cần mặt tiền lớn – khai thác đa ngành nghề.
? Tướng quân Sự
☎️ 0904.150.238
✍️ Nhận ký gửi mua bán nhà đất
✍️ Tuyển dụng – Đào tạo – Phát triển nhân sự
✍️ Hỗ trợ sang tên – đăng bộ – hoàn công
Nhà phố
205.5 m²(5.3 x 10)
32 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn An Ninh
Nhà phố
166 m²(6 x 38)
32 Tỷ
193 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
166 m²(6 x 38)
32 Tỷ
193 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
146 m²(7.9 x 27)
32 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
214.3 m²(11 x 19)
31,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
110 m²(5.3 x 20.5)
32 Tỷ
291 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
222 m²(5 x 50)
32 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Nhà phố
135.35 m²(5.6 x 24.17)
30 Tỷ
222 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai