Bán Nhà Mặt Tiền 116 NGUYÊN HỒNG, P.11, BÌNH THẠNH
Nhà phố
117 m²(4.25 x 23)
30 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyên Hồng
30 Tỷ
~ 222 Triệu/m²135.35m²
(5.6m x 24.17m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.6m | |
| Dài | 24.17m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 135.35 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 1 Phan Văn Trị, P.14, Q. Bình Thạnh
Diện tích: 5.6x24.17m
Diện Tích Công Nhận: 136.2m2
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 30 Tỷ
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
117 m²(4.25 x 23)
30 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyên Hồng
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
30 Tỷ
417 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
128 m²(4 x 32)
30 Tỷ
234 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
146 m²(7.5 x 26)
32 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
146 m²(7.9 x 27)
32 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
102 m²(4.7 x 27)
27,5 Tỷ
270 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
214.3 m²(11 x 19)
31,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
266 m²(10 x 26)
30 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai