Bán Nhà Mặt Tiền 308 Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
25 Tỷ
338 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Gia Trí
25 Tỷ
~ 245 Triệu/m²101.9m²
(4.7m x 25m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.7m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 101.9 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 114A Phan Văn Trị, P.12, Bình Thạnh
- DT: 4.7 x 25m
- DTCN: 101.9m²
- Kết cấu: 4 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 25 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
25 Tỷ
338 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Gia Trí
Nhà phố
187 m²(10.5 x 19)
25 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Nhà phố
92 m²(4 x 21)
23 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
123 m²(47 x 27)
23 Tỷ
187 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
102 m²(4.7 x 27)
27,5 Tỷ
270 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
92.9 m²(5.7 x 20)
26 Tỷ
280 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
105 m²(5.5 x 28)
24 Tỷ
229 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
132 m²
26 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai