Bán Nhà Mặt Tiền 300 Nguyễn Văn Đậu, P.11, Bình Thạnh
Nhà phố
165 m²(5 x 33)
24 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
24 Tỷ
~ 229 Triệu/m²105m²
(5.5m x 28m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.5m | |
| Dài | 28m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 105 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 310 Phan Văn Trị, P11, Quận Bình Thạnh
Diện tích: 5,5 x 28m, Diện Tích Công Nhận: 105m2
Kết cấu: 4 tầng
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.
Giá: 24 Tỷ
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
165 m²(5 x 33)
24 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
196 m²(6 x 33)
24 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
196 m²(9 x 24)
24 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Nhà phố
92 m²(4 x 21)
23 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
101.9 m²(4.7 x 25)
25 Tỷ
245 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
123 m²(47 x 27)
23 Tỷ
187 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
92.9 m²(5.7 x 20)
26 Tỷ
280 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
132 m²
26 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai