Bán nhà hẻm 551/40 Phan Văn Trị Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
27 m²(3.7 x 7)
6 Tỷ 350 Triệu
235 Triệu/m²P.An Nhơn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Phan Văn Trị phường An Nhơn | 157 triệu/m² | 33 triệu/m² - 258 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phan Văn Trị phường An Nhơn | 211 triệu/m² | 165 triệu/m² - 254 triệu/m² |
Nhà phố
27 m²(3.7 x 7)
6 Tỷ 350 Triệu
235 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
26 m²(3.1 x 8.5)
4 Tỷ 990 Triệu
192 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
22 Tỷ
239 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
120 m²(4.05 x 28.5)
12 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
110 m²(4.2 x 26)
20 Tỷ
182 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
27 m²(3.7 x 8)
6 Tỷ 350 Triệu
235 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
112 m²(8 x 14)
21,6 Tỷ
193 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
46 m²(4 x 12)
10 Tỷ
217 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
65 m²(3 x 22)
7,8 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
31 m²(3.6 x 10)
5,6 Tỷ
181 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
27 m²(3.7 x 7)
6 Tỷ 350 Triệu
235 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
85 m²(3.5 x 25)
21,6 Tỷ
254 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
65 m²(3 x 22)
7,8 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
88 m²(5.5 x 16.5)
7,9 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
8,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
82.8 m²(5 x 18)
15,5 Tỷ
187 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
19 m²(2.5 x 5)
1,8 Tỷ
94.7 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
79 m²(3.8 x 20)
10,5 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
44 m²(3.7 x 12)
6 Tỷ 890 Triệu
157 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
18 m²(2.8 x 6.5)
2,7 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai