Bán nhà hẻm 132/1 Lý Thường Kiệt ( Một phần 166 đường số 6 ) Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(4.7 x 9)
9,3 Tỷ
233 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Nhơn
Đường số
6
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 6 phường An Nhơn | 151 triệu/m² | 64 triệu/m² - 283 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 6 phường An Nhơn | 159 triệu/m² | 88 triệu/m² - 235 triệu/m² |
Nhà phố
40 m²(4.7 x 9)
9,3 Tỷ
233 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
31 m²(4.3 x 7.5)
5 Tỷ 280 Triệu
170 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
40 m²(4.7 x 9)
8,8 Tỷ
220 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
9 m²(2.5 x 4)
2 Tỷ 550 Triệu
283 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
45 m²(3.5 x 7.5)
6 Tỷ 350 Triệu
141 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
32 m²(35 x 9)
4 Tỷ 480 Triệu
140 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
83 m²(4.3 x 21)
10,5 Tỷ
127 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
40 m²(4.7 x 9)
8,8 Tỷ
220 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
31 m²(4.2 x 7.5)
5 Tỷ 280 Triệu
170 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
96 m²(6 x 16)
19,5 Tỷ
203 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
98 m²(6 x 16)
19,5 Tỷ
199 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
18 m²(3.1 x 6)
3,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
45 m²(4 x 9)
6 Tỷ 350 Triệu
141 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
23,5 Tỷ
235 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
23,5 Tỷ
235 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
31 m²(3 x 11.8)
4,9 Tỷ
158 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
31 m²(3 x 11.8)
4,9 Tỷ
158 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
38 m²(3.5 x 11)
4 Tỷ 850 Triệu
128 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
38 m²(3.6 x 11)
4 Tỷ 850 Triệu
128 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
3 Tỷ 450 Triệu
192 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai