Bán nhà 99 Đường số 7 Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
22,4 Tỷ
249 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Nhơn
Đường số
7
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 7 phường An Nhơn | 133 triệu/m² | 82 triệu/m² - 183 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 7 phường An Nhơn | 161 triệu/m² | 81 triệu/m² - 249 triệu/m² |
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
22,4 Tỷ
249 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
43 m²(3.2 x 13.5)
4 Tỷ 350 Triệu
101 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
210 m²(8 x 25)
16,9 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
12 m²(2.7 x 4.5)
2,2 Tỷ
183 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
65 m²(4 x 15.5)
7,9 Tỷ
122 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
38 m²(4 x 10)
5 Tỷ 990 Triệu
158 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
48 m²(3.5 x 14)
5 Tỷ 780 Triệu
120 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
23 m²(2.9 x 8)
3 Tỷ 350 Triệu
146 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
23 m²(2.9 x 8)
3 Tỷ 350 Triệu
146 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6 Tỷ 950 Triệu
145 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
48 m²(3.3 x 14.5)
4 Tỷ 650 Triệu
96.9 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
17 m²(4.7 x 3.5)
1 Tỷ 950 Triệu
115 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
13 m²(3.7 x 4.1)
2 Tỷ
154 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
35 m²(3.6 x 10)
4 Tỷ 750 Triệu
136 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
8,6 Tỷ
156 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
19 m²(2.7 x 6)
2,6 Tỷ
137 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
29.5 m²(3.5 x 9.5)
3,8 Tỷ
129 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
18 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
16,5 Tỷ
183 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
34 m²(4 x 8)
4,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai