Bán nhà hẻm 497/59/30 (SC 339.2B.7) Phan Văn Trị Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
65 m²(3 x 22)
7,8 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
8,5 Tỷ
~ 113 Triệu/m²75m²
(4m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 527/2/7 Phan Văn Trị, phường An Nhơn
Diện tích: 4 x 19m
Diện tích công nhận: 75m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 1
Giá: 8.5 Tỷ
Nhà phố
65 m²(3 x 22)
7,8 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
65 m²(3 x 22)
7,8 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
88 m²(5.5 x 16.5)
7,9 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
69 m²(5.7 x 7.5)
8,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
65.1 m²(4 x 16)
8,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
8,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
51 m²
8,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 28
Nhà phố
50 m²(4.5 x 12.5)
8 Tỷ
160 Triệu/m²P.An Nhơn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai