Bán nhà 99 Đường số 7 Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
22,4 Tỷ
249 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
22 Tỷ
~ 239 Triệu/m²92m²
(4m x 23m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 92 m2 |
100M2 MẶT TIỀN PHAN VĂN TRỊ - ĐỐI DIỆN CITYLAND PARK HILLS - 200M LÀ VINCOM - EMART - KINH DOANH SẦM UẤT - SẴN DÒNG TIỀN 35TR/THÁNG.
Mô tả:
+ Vị trí: Nhà mặt tiền kinh doanh Phan Văn Trị, đối diện Cityland, kinh doanh sầm uất, ngay Vincom, Emart, sẵn dòng tiền 35tr/tháng.
+ Kết cấu: Nhà C4, tiện sửa chữa, xây mới, khu vực cho phép xây dựng 7 tầng.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng, vuông vức, sẵn sàng giao dịch ngay.
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
22,4 Tỷ
249 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Nhà phố
110 m²(4.2 x 26)
20 Tỷ
182 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
112 m²(8 x 14)
21,6 Tỷ
193 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
85 m²(3.5 x 25)
21,6 Tỷ
254 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
96 m²(4 x 24)
21,5 Tỷ
224 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
124 m²(8 x 16)
23 Tỷ
185 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
124 m²(8 x 15.5)
23 Tỷ
185 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
80 m²
22 Tỷ
275 Triệu/m²P.An Nhơn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai