Bán nhà 537 Phan Văn Trị Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
22 Tỷ
239 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
21,6 Tỷ
~ 254 Triệu/m²85m²
(3.3m x 26m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | 26m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 85 m2 |
2 MẶT TIỀN PHAN VĂN TRỊ VÀ NGUYỄN DU - 5 TẦNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - PHƯỜNG 7
Mô tả:
+ Vị trí: Mặt tiền Phan Văn Trị. Nằm khúc giữa Khu Cityland và Phạm Văn Đồng.
+ Nhà tiếp giáp 2 mặt tiền Phan Văn Trị và Nguyễn Du, lợi thế kinh doanh tốt.
+ Kết cấu nhà: 1 trệt 3 lầu sân thượng. Gồm 6 phòng ngủ, phòng thờ.
+ Diện tích ngang 3.3m dài 27m, sổ A4 hoàn công đầy đủ.
+ Chủ đang cho thuê mặt tiền kinh doanh.
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
22 Tỷ
239 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
110 m²(4.2 x 26)
20 Tỷ
182 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
112 m²(8 x 14)
21,6 Tỷ
193 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
85 m²(3.5 x 25)
21,6 Tỷ
254 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
96 m²(4 x 24)
21,5 Tỷ
224 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
112 m²(8 x 14)
19,5 Tỷ
174 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
124 m²(8 x 16)
23 Tỷ
185 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
124 m²(8 x 15.5)
23 Tỷ
185 Triệu/m²P.An Nhơn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai