Bán nhà hẻm 29/60/17 Đoàn Thị Điểm ( số cũ: 381.4 Phan Đăng Lưu) Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
32 m²(2.9 x 11)
4,6 Tỷ
144 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Đoàn Thị Điểm phường Cầu Kiệu | 219 triệu/m² | 109 triệu/m² - 321 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đoàn Thị Điểm phường Cầu Kiệu | 327 triệu/m² | 311 triệu/m² - 343 triệu/m² |
Nhà phố
32 m²(2.9 x 11)
4,6 Tỷ
144 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
43 m²(5 x 9)
8,6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
26.7 m²(5 x 5.5)
5,5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
39 m²(5.5 x 10)
12,5 Tỷ
321 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
40 m²(3.2 x 12)
11 Tỷ 850 Triệu
296 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
37 m²(3.2 x 11.6)
11 Tỷ 850 Triệu
320 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
100 m²(6.2 x 16)
26,5 Tỷ
265 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
43 m²(5 x 9)
8,3 Tỷ
193 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
59.5 m²(3.6 x 15.5)
11,9 Tỷ
200 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
59.5 m²(3.5 x 17)
12,5 Tỷ
210 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
37 m²(3.2 x 11.6)
10,7 Tỷ
289 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
40 m²(3.4 x 11)
8,8 Tỷ
220 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
30 m²(3.2 x 9)
6 Tỷ 950 Triệu
232 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
31.8 m²(3.3 x 10)
6,7 Tỷ
211 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
43 m²(5 x 9)
8,6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
26 m²(4.1 x 7.5)
7,7 Tỷ
296 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
20 m²(5 x 5)
3 Tỷ 480 Triệu
174 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
54 m²(4.2 x 12.5)
18,5 Tỷ
343 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
30 m²(3.2 x 9.2)
6 Tỷ 950 Triệu
232 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Nhà phố
83 m²(3.6 x 24)
19,9 Tỷ
240 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đoàn Thị Điểm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai