Bán nhà hẻm 10/5 (Phần 2) Đặng Văn Ngữ Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
37 m²(6 x 6.5)
9 Tỷ 990 Triệu
270 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Đặng Văn Ngữ phường Cầu Kiệu | 188 triệu/m² | 123 triệu/m² - 270 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đặng Văn Ngữ phường Cầu Kiệu | 298 triệu/m² | 298 triệu/m² - 298 triệu/m² |
Nhà phố
37 m²(6 x 6.5)
9 Tỷ 990 Triệu
270 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
41 m²(3.4 x 12)
6,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
63 m²(5.2 x 12)
14,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
41 m²(3.4 x 12)
6,6 Tỷ
161 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
42 m²(3.4 x 13.76)
6,2 Tỷ
148 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
53 m²(3 x 15)
6,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
104 m²(5.7 x 18)
31 Tỷ
298 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
38 m²(3.2 x 13.5)
7,4 Tỷ
195 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
38 m²(3.2 x 13.5)
7,4 Tỷ
195 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
33 m²(4 x 8)
5 Tỷ
152 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
49 m²(4.2 x 12.5)
12,3 Tỷ
251 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
22 m²(3.7 x 6)
3,9 Tỷ
177 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai