Bán nhà hẻm 20/69/4 Cô Bắc Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
14 m²(2.6 x 5)
3,7 Tỷ
264 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Cô Bắc phường Cầu Kiệu | 192 triệu/m² | 111 triệu/m² - 264 triệu/m² |
Nhà phố
14 m²(2.6 x 5)
3,7 Tỷ
264 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
7,8 Tỷ
142 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
45 m²(4.5 x 10)
7 Tỷ 950 Triệu
177 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
61 m²(3.3 x 17)
11,8 Tỷ
193 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
84 m²(5.2 x 16.8)
18,8 Tỷ
224 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
4 Tỷ 250 Triệu
236 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
36 m²(3 x 15)
7,3 Tỷ
203 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
15 m²(3 x 5)
3 Tỷ 550 Triệu
237 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
36 m²(3 x 15)
7,3 Tỷ
203 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
26.3 m²
4 Tỷ 890 Triệu
186 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
28.1 m²(4.1 x 8.1)
4,7 Tỷ
167 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
37 m²(2.6 x 14)
6,3 Tỷ
170 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
37 m²(2.6 x 14)
7 Tỷ 750 Triệu
209 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
45 m²(3 x 14.6)
7 Tỷ 950 Triệu
177 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
32.2 m²(3 x 13)
6,9 Tỷ
214 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
17 m²(3.5 x 5.5)
4 Tỷ 450 Triệu
262 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
67 m²(4.1 x 13)
9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
30 m²(2.8 x 11)
6,3 Tỷ
210 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
36 m²(2.8 x 15)
7,8 Tỷ
217 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Nhà phố
45 m²(4.3 x 10)
7 Tỷ 150 Triệu
159 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Bắc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai